Đường cao su máy đào 280mm Đường cao su cao hơn Đường cao su T280X72LHX52 Cho YAMAGUCHI
Tên thương hiệu: TAITE
Số mẫu: T280X72LHX52
MOQ: 20
Khả năng cung cấp: 3000 chiếc / tháng
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Tên:
Đường ray máy xúc cao su
Kích cỡ:
280X72LHX52
Chiều dài:
3744mm
Vật liệu:
cao su, dây thép
Màu sắc::
Đen
Giấy chứng nhận:
ISO9001: 2015
chi tiết đóng gói:
Pallet hoặc khỏa thân
Khả năng cung cấp:
3000 chiếc / tháng
Làm nổi bật:
280mm YAMAGUCHI thợ đào đường cao su
Đường cao su cao hơn T280X72LHX52
Mô tả sản phẩm
1Mô tả sản phẩm
  • Hoàn toàn tương thích vớiYAMAGUCHIloạt;
  • Cũng phù hợp với các máy của các thương hiệu khác với hệ thống khung xe tương tự.
2Mô hình thích nghi
Nhà sản xuất Loại máy nguồn gốc. TAITE-Track Thay thế Nhận xét
YAMAGUCHI WB 1200-1300 280 72 52 280x72x52 250x72x52
YAMAGUCHI WB 1300-3 280 72 52 280x72x52 250x72x52
3Các thông số công nghệ:
Đường cao su máy đào 280mm Đường cao su cao hơn Đường cao su T280X72LHX52 Cho YAMAGUCHI 0
Kích cỡ đệm
(WidthxPitch)
180x72
23 64 29 26.5 59 B A 1000
180x72K 23 65.5 29 27 65 B C 1200 AVT
190x72 23 66 28.5 26 67 B A 1300
200x72 23 66 29 26 64 B A 1300
200x72K 23 65.5 29 27 65 B C 1400 AVT
230x72 24 74 29 27 70 B/I A 1600
230x72K 23 71 29 28 70 B C 1800 AVT
230x48 25 68.5 21.5 24 68 A D 2100 AVT
230x48K 25 64 19 19.6 61 A K 2100 AVT
230x96 25 68 21.5 23 68 A D 2100
250x48.5Y 27 65 20 18.5 74 K K 2500 AVT
250x52.5 30 79 23.5 22 75 A D 2500 AVT
250x72 23 78 30 27 71 B A 2000
250x72K 23 71 29 28 70 B C 2100 AVT
300x52.5N 29 80 24 20 74 A D 3500 AVT
300x52.5W 39 92 23 21 76 A D 3500 AVT
300x53K
31 85 24 21.5 76 A K 4000 AVT
300x55 28 82 24 25.5 83 A D 4000 AVT
300x109 36 93 25 27 87 A D 4000
320x52.5N 29 80 24 19 74 A D 4000 AVT
350x52.5W
39 92 23 21 76 A D 4500 AVT
350x54.5K 40 93 23.5 21.5 85 A K 4500 AVT
400x72.5N 36.5 95 26 24.5 90 A E 5500 AVT
400x72,5W 49 106 24 22.5 89 A D/E 6000 AVT
400x72.5K 47 107 23.5 22 87 A K 6000 AVT
450x71 40 112 30 25 100 A D/E 8000 AVT
450x76 49 118 28.5 30 106 A D/E 8000 AVT
450x81N 42 110 29.5 28 100 A D/E 8000 AVT
450X81W 53.5 136 29 33 106 A D/E 8000 AVT
450x83.5K 41 110 23 26 105 A K 8000 AVT
450x92 61 152 31.5 34.5 129 A D/E 12000 AVT
4. Câu hỏi thường gặp
Q1:Các vật liệu cơ bản mà bạn sử dụng là gì?
A1:cao su tự nhiên và cao su tổng hợp.
Q2:Bạn có thể sản xuất loại sản phẩm nào?
A2:Đường cao su đặc biệt, Đường cao su máy móc nông nghiệp, Đường cao su và Pad cao su.
Q3:Thời gian giao hàng của anh là bao nhiêu?
A3:Khoảng 15-30 ngày.
Q4:Điều khoản thanh toán chính của anh là gì?
A4:T/T, L/C.
5Bảo hành:
  • Bảo hành 1000 giờ hoặc một năm bắt đầu từ ngày B / L, tùy thuộc vào điều nào xảy ra trước.
6Hồ sơ công ty:
Đường cao su máy đào 280mm Đường cao su cao hơn Đường cao su T280X72LHX52 Cho YAMAGUCHI 1